Chuyên Lý 06 - 09
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Chuyên Lý 06 - 09

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Khi người khác hỏi những điều mà bạn không muốn trả lời, xin hãy cười và nói “tại sao bạn lại muốn biết điều đó?”
daizy (416)
hocvatly (136)
pansyvan91 (109)
ngophithuongbk (92)
powerprince (74)
eoemoi (72)
minhdatptit91 (68)
sonsoi (67)
darkrainbow (58)
Pinkute (52)
daizy nhắn với»Tất cả thành viên
gửi vào lúc Mon Oct 24, 2011 11:04 pm ...
:tôi là admin haha. Nhầm! Sonsoi là admin kaka
gửi vào lúc Tue Sep 06, 2011 4:16 pm ...
:Nhạc nền này xin tặng cho những tâm hồn yêu mưa Gửi các bạn của tôi!  541418

I often close my eyes..
And I can see you smile..
You reach out for my hand..
And I'm woken from my dream..
Although your heart is mine..
It's hollow inside..
I never had your love..
And I never will..
hugo_dandon nhắn với»Tất cả thành viên
gửi vào lúc Fri Aug 19, 2011 11:05 am ...
:http://mp3.zing.vn/bai-hat/Se-Nho-Mai-Vy-Oanh-ft-Gia-Bao/ZWZCF0AI.html
gửi vào lúc Tue Jul 12, 2011 1:22 pm ...
:<== click vào để gửi lời nhắn Gửi các bạn của tôi!  99453
gửi vào lúc Mon May 23, 2011 12:02 pm ...
:Ngày mới vui vẻ nào Gửi các bạn của tôi!  645431
daizy nhắn với»người ta ơi
gửi vào lúc Sun May 22, 2011 10:43 pm ...
:khuya rồi, nt ngủ ngon, nhớ nt quá! Gửi các bạn của tôi!  746228 Gửi các bạn của tôi!  746228
daizy nhắn với»Pansy Vịt
gửi vào lúc Sun May 22, 2011 10:42 pm ...
:Chúc m mau mê trai trờ lại Gửi các bạn của tôi!  471222 Gửi các bạn của tôi!  471222
gửi vào lúc Sun May 22, 2011 10:38 pm ...
:chúc tất cả luôn vui vẻ, may mắn Gửi các bạn của tôi!  746228

Gửi các bạn của tôi! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Thu Nov 18, 2010 12:40 pm
Less is more
Gửi các bạn của tôi!  Bgavatar_06
Gửi các bạn của tôi!  Bgavatar_01Gửi các bạn của tôi!  Bgavatar_02_newsGửi các bạn của tôi!  Bgavatar_03
Gửi các bạn của tôi!  Bgavatar_04_newdaizyGửi các bạn của tôi!  Bgavatar_06_news
Gửi các bạn của tôi!  Bgavatar_07Gửi các bạn của tôi!  Bgavatar_08_newsGửi các bạn của tôi!  Bgavatar_09
[Thành viên] - daizyAdmin
Admin
Tài sản : 606
Trạng thái : Less is more
Gửi các bạn của tôi!  Vide

Bài gửiTiêu đề: Gửi các bạn của tôi!
https://chuyenly0609.forumvi.com

Tiêu đề: Gửi các bạn của tôi!

Các bạn thân mến!
Hiện tại trong diễn đàn vừa mới xây dựng của chúng ta có 1 vấn đề quá to lớn, ảnh hưởng đến mục tiêu của diễn đàn. Autism không thể tự mình giải quyết được, buộc phải có sự giúp đỡ của mọi người.
Một sự thật mà Autism thấy là mặt dù các bạn còn nặng lòng với lớp, nhưng do một số lý do tế nhị mà các bạn không dám gặp lại bạn bè, tránh né mọi người. Một số bạn mất tích hẳn kể từ sau khi thi Đại học, đổi số diện thoại, yahoo thì có người đổi, có người online nhưng khi gặp bạn cũ thì invisible. Đó là lý do của số lượng ít ỏi trong lần họp lớp trước!
Và hiện tại mình đã thấy rất nhiều khách viến thăm diễn đàn này, mình dám chắc chắn đó là các bạn chuyên Lý, vậy tại sao chỉ đọc mà không đăng ký thành viên hả các bạn? Hôm nay, Autism thay mặt diễn đàn: CHÀO MỜI CÁC BẠN THAM GIA! Diễn đàn này tạo ra cho các bạn, mình làm tất cả vì mình muốn gặp lại một lớp Lý vui vẻ như trước. Hãy bỏ lại mọi thứ sau lưng khi vào diễn đàn. Tất cả đều chào đón bạn, vì bạn là bạn của chúng mình. Đừng cố giấu lòng mình, hãy sống lại quãng đời đẹp đẽ nhất một lần nữa nào các bạn!!

Được sửa bởi Autism ngày Mon Nov 22, 2010 3:34 pm; sửa lần 1.

Thu Nov 18, 2010 6:06 pm
Cuộc đời vẫn đẹp sao...
Gửi các bạn của tôi!  Bgavatar_01Gửi các bạn của tôi!  Bgavatar_02_newsGửi các bạn của tôi!  Bgavatar_03
Gửi các bạn của tôi!  Bgavatar_04_newhocvatlyGửi các bạn của tôi!  Bgavatar_06_news
Gửi các bạn của tôi!  Bgavatar_07Gửi các bạn của tôi!  Bgavatar_08_newsGửi các bạn của tôi!  Bgavatar_09
[Thành viên] - hocvatlySpamer
Spamer
Tài sản : 163
Trạng thái : Cuộc đời vẫn đẹp sao...

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi các bạn của tôi!

Tôi thì từ trước tới giờ chưa hề đổi số điện thoại 0974610089. Tại các bạn không chịu gọi cho tôi thôi. Lúc đầu sau khi các bạn nhập học năm nhất, tôi thường xuyên gọi điện và nhắn tin các bạn trong lớp. Nhưng những gì tôi nhận được là những chữ "Máy bận, người dùng bận, User busy", nhắn tin thì không thấy trả lời. Lên yahoo tôi chủ động hỏi thăm thì "Tao đang bận kiếm tài liệu, tao không rảnh...", nhưng lúc nào tôi đăng nhập yahoo messenger thì lúc nào "Những người bạn" đã online tự bao giờ. Đó là những chuyện cũ, không phải tôi nói ra để "Vạch lá tìm sâu" nhưng tôi muốn nói là thời thế đổi thay, các bạn quay lưng 180 độ. Các bạn chủ yếu chỉ liên lạc với những bạn tâm đầu ý hợp của mình mà thôi. Nếu các bạn vẫn còn xem tôi là bạn, thì xin đừng từ chối cuộc gọi hay im lặng trước những tin nhắn của tôi nữa. Tôi lúc nào cũng nhớ lớp, lúc nào cũng nhớ những kỷ niệm của tuổi học trò.
Tôi biết suốt 3 năm, có rất nhiều bạn không ưa tôi vì nhiều lý do, tôi không biết những lý do đó là gì. Nhưng tôi không giận các bạn. Trong 3 năm học đó, có những người tôi rất ghét, nhưng cuối năm 12 tôi không ghét ai cả. Vì tôi biết không bao lâu nữa chúng ta sẽ không bao giờ có được những khoảnh khắc của tuổi học trò như thế này nữa. Tôi mong các bạn bỏ qua mọi chuyện, và chúng ta vấn là một tập thể, một lớp Lý với biết bao kỷ niệm
Tôi nghĩ các bạn còn ngại không đăng ký là vì phải kích hoạt bằng địa chỉ email, diễn đàn này là của lớp Lý, và tôi nghĩ chỉ có lớp Lý vào mà thôi. Nên tôi đề nghị Quản trị bỏ kích hoạt bằng email thì nhiều bạn sẽ đăng ký hơn

Được sửa bởi hocvatly ngày Fri Nov 19, 2010 10:52 am; sửa lần 1.

Thu Nov 18, 2010 9:53 pm
Gửi các bạn của tôi!  Bgavatar_04_newdarkrainbowGửi các bạn của tôi!  Bgavatar_06_news
[Thành viên] - darkrainbowSpamer
Spamer
Tài sản : 69

thấy cũng rảnh nhỉ. Tui thì chả miễn cưỡng ai muốn ẩn thì ẩn. Đôi khi tui cũng ẩn như thường chứ online lên 1 lúc nó chém 20 cái tin nhắn ai mà chịu nổi, còn ai muốn gắng bó với lớp không là quyền tự do cá nhân ép hay không cũng vậy. Đừng quan tâm quá vấn đề đó.

Fri Nov 19, 2010 8:33 am
Less is more
Gửi các bạn của tôi!  Bgavatar_04_newdaizyGửi các bạn của tôi!  Bgavatar_06_news
Admin

Tự Kỷ tui thiết nghĩ bạn Darkrainbow hiểu sai ý của tui rồi. Trăng cũng có lúc tròn lúc khuyết, lòng người cũng có lúc đổi thay. Ai không gắn bó thì ép mần chi, ép dầu, ép mỡ chứ ai nỡ ... Ý Tự Kỷ tui là những bạn còn nặng lòng mà không dám vào kìa, tui rất chào đón họ, nhưng mình phải mở lời thì họ mới vào chớ! Còn những bạn đã trót mang nợ với đời thì nói chuyện với nhau trong mơ vậy! Ngoài đời gặp nhau thì cười với nhau một cái cho trọn đạo vợ hiền!

Sun Nov 21, 2010 1:26 pm
Gửi các bạn của tôi!  Bgavatar_04_neweoemoiGửi các bạn của tôi!  Bgavatar_06_news
[Thành viên] - eoemoiSpamer
Spamer
Tài sản : 78

Bài gửiTiêu đề: nhiệt huyết !

3 năm phổ thông nếu mỗi mem lốp mình dư ra 1 phần "nhiệt huyết" thì bây giờ đâu đến nỗi "2 năm chưa gap 1 lần" !! thiết nghĩ lớp mình còn wá xa cách ! + thêm nhìu cái lạ và ngộ ! tất cả mix lại thành 1 nồi lẩu "lạt nhách" h thì ai nấy đều có trường riêng bạn mới nhưng đâu đó thì 3 năm Pt cũng là tg dài để giữ mãi 1 tính bạn !. Bỏ wa bầy đàn, chia nhóm, bỏ wa đố kị, tự ti a e lớp L phải đoàn kết lại trên đất sg này chứ ! quanh wa quẩn lại chỉ có vài bạn là thường xuyen ll còn lại đều chơi chiến thuật "t ko nge t ko hay t ko biết những j a đang tìm kím" , mới 2 năm mà công đồng "L-pop" đã biến mất nhìu thành viên ko rõ nguyên nhân !!!! Tú - Vinh - Ngọc - Thùy Dương - Toàn - Thuyên - ....những bạn này lop mình ko hề có bất cứ thông tin j trong thời điểm hiện tại !!!!!! Hy vong sớm gặp ! đôi dòg chia se ! thks for listening!
Mad Mad

Sun Nov 21, 2010 2:25 pm
Less is more
Admin

Tự Kỷ tui đã quay lại, có lợi hại hơn cũ hông thì tui hông dám chắc, chỉ biết là tui sẽ nghe theo lòng mình, và làm những điều mình muốn. Tự Kỷ tui chung trường với Thùy Dương, tìm bạn ấy nếu cố gắng sẽ được. Ngay khi có cơ hội ra Cơ sở ở Bình Thạnh, tui sẽ tra sđt của Dương ngay. Các bạn cứ chờ tin của tui! 001
Ngọc thì lần sau về, tui lại nhà Ngọc xem sao! Giờ có lo là lo cho Thuyên, Tú,.... Embarassed

Mon Nov 29, 2010 8:58 pm
Gửi các bạn của tôi!  Bgavatar_04_newminhdatptit91Gửi các bạn của tôi!  Bgavatar_06_news
[Thành viên] - minhdatptit91Spamer
Spamer
Tài sản : 75

Bài gửiTiêu đề: Hjc phức tạp vây!!!

Lâu quá không có chú các pác có vẻ hỗn loạn thế. Wink để đó mai mốt rág lôi kéo thêm mấy đứa bị thất lạc, rùi xử sau 1 lần vậy

Tue Nov 30, 2010 11:03 am
Let's confide and start with yourself
Gửi các bạn của tôi!  Bgavatar_04_newpowerprinceGửi các bạn của tôi!  Bgavatar_06_news
[Thành viên] - powerprinceSpamer
Spamer
Tài sản : 97
Trạng thái : Let's confide and start with yourself

https://www.facebook.com/20powerprince10

PP xử chú em trước hết đó. Ráng mà giữ mình nhá hé hé hé Mad

Tue Nov 30, 2010 5:11 pm
Gửi các bạn của tôi!  Bgavatar_04_newdarkrainbowGửi các bạn của tôi!  Bgavatar_06_news
[Thành viên] - darkrainbowSpamer
Spamer
Tài sản : 69

minhdatptit91 đã viết:
Lâu quá không có chú các pác có vẻ hỗn loạn thế. Wink để đó mai mốt rág lôi kéo thêm mấy đứa bị thất lạc, rùi xử sau 1 lần vậy

mới vào đã láo, chém cho tới chết ah`

Wed Dec 01, 2010 10:33 am
Less is more
Admin

Thiệt tình, không có Đạt ông nên mọi người không biết trút giận vào đâu ... Lần tới gặp nhau, để tay chân lên tiếng trước nha! 001

Thu Dec 02, 2010 2:52 pm
try!!!!!!!!!!!!!
Gửi các bạn của tôi!  Bgavatar_04_newhugo_dandonGửi các bạn của tôi!  Bgavatar_06_news
[Thành viên] - hugo_dandon
Tài sản : 48
Trạng thái : try!!!!!!!!!!!!!

Autism đã viết:
Tự Kỷ tui đã quay lại, có lợi hại hơn cũ hông thì tui hông dám chắc, chỉ biết là tui sẽ nghe theo lòng mình, và làm những điều mình muốn. Tự Kỷ tui chung trường với Thùy Dương, tìm bạn ấy nếu cố gắng sẽ được. Ngay khi có cơ hội ra Cơ sở ở Bình Thạnh, tui sẽ tra sđt của Dương ngay. Các bạn cứ chờ tin của tui! 001
Ngọc thì lần sau về, tui lại nhà Ngọc xem sao! Giờ có lo là lo cho Thuyên, Tú,.... Embarassed
thiu khoi tìm t.dương đi... người ta có mất tích đâu mà tìm. hi
thùy dương vẫn xài sdt cũ...lâu lâu t cũng có điện tám joi D mè
mất tích đâu mà mất tích, tại hok chủ động liên lạc joi ngta thui. hi

Gửi các bạn của tôi!  Bgavatar_04_newGửi các bạn của tôi!  Bgavatar_06_news
[Thành viên] - Sponsored content

Gửi các bạn của tôi!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.